Makullin Maɓallin Keɓaɓɓen Kayan Inji na Musamman na Otal & Banki K-BXG30

Bayani:

K-BXG koyaushe akwatinan ajiya suna kama da samun ƙaramin sansanin soja a kasuwancinku. Bankuna da cibiyoyin kudi tare da otal-otal da motel daga ko'ina cikin ƙasar sun amince da K-BXG don samar da amintaccen amintacce ga abokan cinikin da suke buƙatarsa.


Samfurin Babu: K-BXG30
Kayan abu: Bakin Karfe
Kulle Inji: Makullin UL na Amurka Matsayi
Girman Kofa: Dangane da Neman Abokin ciniki
Kaurin Sheet (Panel): 10 mm
Kaurin Takardar (Tsaro): 2 mm


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Babban bayanin

Kare masu kimar ku amintattu a cikin akwatunan ajiyar mu na Safe. Ana samun akwatinan amintattu a cikin adadi daban-daban masu girma dabam kuma an tsara su don su dace a cikin ɗakunanmu masu ƙarfi waɗanda aka ƙaddara.

Siffofin ckerankin ajiya mai aminci:

1.Safe kabad ajiya ya ƙunshi ƙirar inganci da karko na mafi girman tsari. Kulle-kulle daban daban na levers 10 kowannensu ana amfani dashi don aiki mabuɗan tare da maɓallin maɓalli na musamman. Tare da yawancin bambancin, yiwuwar maɓallan 2 daidai suke kusan ba zai yiwu ba.

An girka a ko'ina cikin duniya a yawancin manyan cibiyoyin kuɗi na duniya. Amintacce a matsayin jagora a shigar da akwatunan ajiya mai aminci, Mdesafe yana ba da matakan tsaro mara kyau yayin da yake jajircewa ga manyan ƙa'idodinta na aminci da tsaro.

3.Lokacin da aka tuntube ka a matakan tsare-tsaren farko, matsalolin shigarwa na tsaro waɗanda suka dace da buƙatunka ana nazarin su sosai kuma ana iya ƙaddamar da cikakken tsare-tsare ba tare da larura ba.

4. Kowane kabad yana sanye da makullin sarrafawa biyu tare da maɓallan maɓalli 2. Keyaya mabuɗin don mai haya ne ɗayan kuma don mai kula. wannan yana tabbatar da cewa mai kula da mai haya dole ne ya kasance lokacin da aka sami damar kulla kowane mai ajiya.

5. Dole ne a fara saka mabuɗin mai gadin kuma a juya shi kafin a fara amfani da mabuɗin ɗan haya. Ana iya cire makullin kullewa kawai don buɗe ƙofar don dawo da akwati na ciki. Daga nan sai mai gadin zai cire mabuɗin nasa tunda mabuɗin ɗan haya kawai ake buƙata ya sake buɗe maɓallin ajiya mai aminci. 

6.Ba za'a iya cire mabuɗin mai ba da haya ba tare da kulle ƙofar ba. Don ƙarin tsaro, yakamata a canza kulle akan kowane maɓallin ajiya mai aminci kowane lokaci kafin a sanya sabon mai amfani ga maɓallin ajiya mai aminci.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana